PSG nao siku haikuwa mbaya.....wameongeza vikombe kabatini.
by boiplus_blogspot 1 year ago | via Instagram |

Dada wa mwanafunzi aliepewa ujauzito na mshambuliaji wa Manchester City aandika katika ukurasa wake instagram kukerwa na tabia ya mchezaji huyo kukataa ujauzito huo na kumkana binti huyo wa miaka 23,mshambuliaji huyo wa Manchester City amesema yupo tayari
by boiplus_blogspot 1 year ago | via Instagram |

Real Madrid 1-0 Atletico Sergio Ramos.....
by boiplus_blogspot 1 year ago | via Instagram |

by boiplus_blogspot 1 year ago | via Instagram |

Ha haaaaa.....ni ngumu sana kuizuia furaha ya Ubingwa. BOIPLUS INAWAPONGEZA YANGA KWA KUTWAA UBINGWA WA FA
by boiplus_blogspot 1 year ago | via Instagram |

JAZEERA BEAUTY PRODUCTS @jazeera_beauty_products ndio suluhisho la matatizo ya NGOZI. Wadada Wamama wanaozipenda ngozi zao pamoja na Wakaka Wababa wasiopenda kuona warembo wao wanaathiriwa na vipodozi vyenye KEMIKALI hatari.....kimbilio lao ni JAZEERA
by boiplus_blogspot 1 year ago | via Instagram |