Bofya link www.boiplus.blogspot.com iliyopo kwenye Bio yetu ili kusoma story hizi na nyingine kibao
by boiplus_blogspot 1 year ago | via Instagram

Tembelea BOIPLUS BLOG kusoma story hii na nyinginezo.....
by boiplus_blogspot 1 year ago | via Instagram

Zinedine Zidane kocha mkuu wa Real Madrid amesema anapata wakati mgumu kumuacha James Rodriguez katika benchi kutokana na uwezo wake,kocha huyo amesema ana kikosi cha wachezaji 23 na inambidi achague wachezaji 11 tu,hivyo inambidi kumuacha James benchi in
by boiplus_blogspot 1 year ago | via Instagram

KIKOSI CHA AZAM KINACHOPAMBANA NA YANGA LEO WACHEZAJI WA AKIBA 1. Mwadini Ally 2. Said Morad 3. Frank Domayo 4. Bolou Wilfred 5. Didier Kavumbagu 6. Ame Ali 7. Shaaban Idd
by boiplus_blogspot 1 year ago | via Instagram

Juve nao hawakubaki nyuma katika siku hii ya bahati kwa vigogo......
by boiplus_blogspot 1 year ago | via Instagram

Fuata link ya blue kwenye Bio yetu kusoma story hii.....
by boiplus_blogspot 1 year ago | via Instagram