Bofya link kwenye Bio yetu usome story hii....
by boiplus_blogspot 1 year ago | via Instagram

Ajee.......ALI KIBA Comment please!
by boiplus_blogspot 1 year ago | via Instagram

Hizi na nyingine kadhaa zipo ndani ya BOIPLUS BLOG.....Bonyeza link ya Bluu kwenye Bio yetu ili kuzisoma....
by boiplus_blogspot 1 year ago | via Instagram

ONE STEP AHEAD EVERY SECOND.... Twitter wamei'verify account ya straika wa Tanzania na KRC Genk ya Ubelgiji, MBWANA SAMATTA.... . Go Samatta go...we ar proud of u buddy @samagoal77
by boiplus_blogspot 1 year ago | via Instagram

Bayern Munich leo wamenyanyua Ndoo......
by boiplus_blogspot 1 year ago | via Instagram