Sikubali uikose hii mwanafamilia wa BOIPLUS...... Ilikuwa round ya kwanza tu.
by boiplus_blogspot 1 year ago | via Instagram |

Ajee.......ALI KIBA Comment please!
by boiplus_blogspot 1 year ago | via Instagram |

by boiplus_blogspot 1 year ago | via Instagram |

Bofya link kwenye Bio yetu kusoma story hii.....
by boiplus_blogspot 1 year ago | via Instagram |

Tembelea BOIPLUS BLOG kwa story kibao za michezo na Burudani......link ipo kwenye Bio yetu hapa Insta
by boiplus_blogspot 1 year ago | via Instagram |

ONE STEP AHEAD EVERY SECOND.... Twitter wamei'verify account ya straika wa Tanzania na KRC Genk ya Ubelgiji, MBWANA SAMATTA.... . Go Samatta go...we ar proud of u buddy @samagoal77
by boiplus_blogspot 1 year ago | via Instagram |