Robert Lewandowski akiwa kalibeba kombe la shirikisho la soka la ujerumani mara baada ya kuwafunga Dortmund
by boiplus_blogspot 1 year ago | via Instagram

Zinedine Zidane kocha mkuu wa Real Madrid amesema anapata wakati mgumu kumuacha James Rodriguez katika benchi kutokana na uwezo wake,kocha huyo amesema ana kikosi cha wachezaji 23 na inambidi achague wachezaji 11 tu,hivyo inambidi kumuacha James benchi in
by boiplus_blogspot 1 year ago | via Instagram

Neno moja kwa huyu bwamdogo Jesse
by boiplus_blogspot 1 year ago | via Instagram


Bofya link kwenye Bio ukasome stories kibao zilizotupiwa leo.....
by boiplus_blogspot 1 year ago | via Instagram

Tembelea BOIPLUS BLOG kusoma story kadhaa zilizotupiwa asubuhi mwanafamilia wa BOIPLUS.....link ipo kwenye Bio yetu
by boiplus_blogspot 1 year ago | via Instagram