Zinedine Zidane kocha mkuu wa Real Madrid amesema anapata wakati mgumu kumuacha James Rodriguez katika benchi kutokana na uwezo wake,kocha huyo amesema ana kikosi cha wachezaji 23 na inambidi achague wachezaji 11 tu,hivyo inambidi kumuacha James benchi in
by boiplus_blogspot 1 year ago | via Instagram

Bofya link kwenye Bio yetu hapa Insta kusoma story hii.....
by boiplus_blogspot 1 year ago | via Instagram

Ha haaaaa.....ni ngumu sana kuizuia furaha ya Ubingwa. BOIPLUS INAWAPONGEZA YANGA KWA KUTWAA UBINGWA WA FA
by boiplus_blogspot 1 year ago | via Instagram

Fainali ligi ya mabingwa ulaya inafanyika Leo hapo saa 3 na dk 45 usiku,Fainali hiyo inawakutanisha Atletico Madrid na Real Madrid mahasimu wakubwa katika jiji ya Madrid,Timu hizi zimeweka record ya kua klabu pekee kucheza fainali 2 za mabingwa wa klabu b
by boiplus_blogspot 1 year ago | via Instagram

Bofya link www.boiplus.blogspot.com iliyopo kwenye Bio yetu ili kusoma story hizi na nyingine kibao
by boiplus_blogspot 1 year ago | via Instagram

Tupia utabiri wako huku ukimtag rafiki yako..... FAINALI YA KOMBE LA SHIRIKISHO LA SOKA NCHINI UINGEREZA 'FA CUP'
by boiplus_blogspot 1 year ago | via Instagram