Bofya link kwenye Bio yetu kusoma story hii.....
by boiplus_blogspot 1 year ago | via Instagram

Hizi na nyingine kadhaa zipo ndani ya BOIPLUS BLOG.....Bonyeza link ya Bluu kwenye Bio yetu ili kuzisoma....
by boiplus_blogspot 1 year ago | via Instagram


TANGAZO TANGAZO TANGAZO Uongozi wa mashabiki wa REAL MADRID Tanzania unapenda kuwajulisha kuwa mashabiki wote wa Mabingwa hao wa kihistoria waliopo DAR-ES-SALAAM na maeneo ya jirani, wataungana kwa pamoja katika kuangalia fainali ya UEFA CHAMPIONS LEAG
by boiplus_blogspot 1 year ago | via Instagram


Neno moja kwa huyu bwamdogo Jesse
by boiplus_blogspot 1 year ago | via Instagram