KIKOSI CHA ENGLAND EURO 2016
by boiplus_blogspot 1 year ago | via Instagram


Zinedine Zidane kocha mkuu wa Real Madrid amesema anapata wakati mgumu kumuacha James Rodriguez katika benchi kutokana na uwezo wake,kocha huyo amesema ana kikosi cha wachezaji 23 na inambidi achague wachezaji 11 tu,hivyo inambidi kumuacha James benchi in
by boiplus_blogspot 1 year ago | via Instagram

Kocha wa Tottenham Hotspurs Muargentina Pochettino amekiri kua Mason,Bentaleb na Son wapo sokoni na ofa ikija watakaa chini na kuzungumza na timu itakayowahtaji,Pochettino hajaridhika na uwezo wa wachezaji hao klabuni hapo
by boiplus_blogspot 1 year ago | via Instagram

ONE STEP AHEAD EVERY SECOND.... Twitter wamei'verify account ya straika wa Tanzania na KRC Genk ya Ubelgiji, MBWANA SAMATTA.... . Go Samatta go...we ar proud of u buddy @samagoal77
by boiplus_blogspot 1 year ago | via Instagram

Tembelea BOIPLUS BLOG kwa story kibao za michezo na Burudani......link ipo kwenye Bio yetu hapa Insta
by boiplus_blogspot 1 year ago | via Instagram